| Mô hình NO. | dB460 ASTM/AISI/SGCC/CGCC/Tdc51dzm |
|---|---|
| Ứng dụng | PPGi |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | dB460 ASTM/AISI/SGCC/CGCC/Tdc51dzm |
| Mô hình NO. | : ZD-HRC 25T1250 |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng, Máy móc, Dầu khí, Luyện kim, Tàu thủy |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | A36 /S235 /S275jr /S355jr DC01//Ss400/SA283 v.v... |
| Mô hình NO. | ZD-SSCOIL1250 |
|---|---|
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Độ dày | 0,1mm-13mm |
| Chiều rộng | 10mm-3000mm |
| trọng lượng cuộn | 0.5t-25t |
| Mô hình NO. | ZD-HRC |
|---|---|
| Ứng dụng | Tấm tàu, tấm nồi hơi, tấm container |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Mô hình NO. | ZD-SSCOIL |
|---|---|
| Vật liệu | 201/202/304/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L |
| Độ dày | 0,1mm-13mm |
| Chiều rộng | 10mm-3000mm |
| trọng lượng cuộn | 0.5t-25t |
| Vật liệu | Dòng 200, Dòng 300, Dòng 400... |
|---|---|
| Độ dày | 0,1mm-13mm |
| Chiều rộng | 10mm-3000mm |
| trọng lượng cuộn | 0.5t-25t |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Mô hình số. | Dx53D, Dx54D Sghc, Sgch |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Ứng dụng | Khuôn & Khuôn, Tấm tàu, Tấm nồi hơi, Tấm container, Tấm mặt bích |
| Ứng dụng đặc biệt | Dụng cụ cắt, Dụng cụ đo, Dao cắt bằng thép thường, thép tấm cường độ cao, thép chống mài mòn, thép s |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Mô hình NO. | ZD-Hgspdn80 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | Zd-Hgspdn10 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | Zd-Hgspdn10 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |