| Mô hình NO. | 23Q110 23Q120 23Q130 23Q140 23Q150 |
|---|---|
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Chiều rộng | 10mm-3000mm |
| trọng lượng cuộn | 0.5t-25t |
| Mô hình NO. | 23q110 23q120 |
|---|---|
| Ứng dụng | máy biến áp |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Cấp | Q195, Q235, Q345, SS400, SPCC, SPHC |
|---|---|
| Thời hạn giá | CIF CFR FOB ex-work |
| Vật mẫu | Khả dụng |
| Mô hình không | SA210 ASTM A213 T12 |
| Loại hình kinh doanh | nhà sản xuất |
| Tiêu chuẩn Mỹ/Tiêu chuẩn châu Âu | ASTM A792M |
|---|---|
| Tiêu chuẩn cấu trúc lớp phủ PE (μM) | 1/2 |
| độ cứng của bút chì | Không ít hơn HB |
| kéo dài sau khi nghỉ | Hơn 20% |
| Năng lượng tác động | Không dưới 9J |
| Total Weight of Plating Both Sides (Outside/Inside) | 150g/ (75/75 or 85/65) |
|---|---|
| Executive standard | GB/T12754-2019 |
| Độ bền kéo | 270-500MPa |
| Sức mạnh năng suất | > 300MPa |
| Đặc điểm kỹ thuật về chiều rộng cơ chất cuộn lạnh | 1200mm |
| Mô hình NO. | ZD-gshdx51t0.2w1200 |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng, lợp mái, công nghiệp, đóng tàu |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Mô hình NO. | ZD-gshdx51t1w |
|---|---|
| Ứng dụng | Tấm chứa |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Mô hình NO. | ZD-PPGI |
|---|---|
| Ứng dụng | PPGi |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | DX51D,DX52D,DX53D,DX54D,S250GD,S350GD,S550GD |
| Tiêu chuẩn Mỹ/Tiêu chuẩn châu Âu | ASTM A792M |
|---|---|
| Độ dày chất nền cuộn lạnh | ≥0,41mm |
| Tiêu chuẩn điều hành | GB/T12754-2019 |
| Đặc điểm kỹ thuật về chiều rộng cơ chất cuộn lạnh | 1200mm |
| Thành phần hợp kim lớp kim loại | Alznmg hoặc almg mạ kẽm |
| Mô hình NO. | ZD-HGSP |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Tên sản phẩm | Bơm thép galvanized |
| đường kính ngoài | 1-500mm theo yêu cầu |