| Mô hình NO. | ZD-HGSPDN20 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | ZD-HGSPDN |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | ZD-gsh |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | ZD-HGSPDN |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
|---|---|
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Tiêu chuẩn sản xuất | ASTM/JIS/AISI/DIN/BS/En/GB |
| Mô hình NO. | Q235/Q345/Ss400/St372/St52/Q420/Q460/S235jr/S275jr |
|---|---|
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | DÒNG THÉP CARBON |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Pencil hardness | Not less than HB |
|---|---|
| Total Weight of Plating Both Sides (Outside/Inside) | 150g/ (75/75 or 85/65) |
| kéo dài sau khi nghỉ | Hơn 20% |
| Độ dày nhãn | ≥0,45mm |
| Độ bền kéo | 270-500MPa |
| Chứng nhận | CE ISOSGS |
|---|---|
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Sử dụng | Xây Dựng Vật Liệu Xây Dựng |
| Thông số kỹ thuật | JIS G 3321 2017, ASTM A792M 2010 |
| nhân sự | Đầy khó khăn |
|---|---|
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Loại hình kinh doanh | Nhà sản xuất |
| Sức chịu đựng | ± 1% |
| Mục không | B879 |
| Mẫu số | ZD-PPGI |
|---|---|
| Ứng dụng | PPGI |
| Bờ rìa | Mạnh cạnh |
| Cổ phiếu | Cổ phiếu |
| Độ dày | 1mm-30mm hoặc theo yêu cầu |