| Mô hình NO. | ASTM A36 Q235B Q355 A570 A572 |
|---|---|
| Ứng dụng | tấm mặt bích |
| Bờ rìa | Cối xay |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | ASTM A36 Q235B Q355 A570 A572 |
| Mô hình NO. | ZD-HRC10T1500 |
|---|---|
| Ứng dụng | Bản mẫu |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Mô hình NO. | ZD-SSCOIL |
|---|---|
| Vật liệu | 201/202/304/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L |
| Độ dày | 0,1mm-13mm |
| Chiều rộng | 10mm-3000mm |
| trọng lượng cuộn | 0.5t-25t |
| Sự đối đãi | thép |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM, GB, JIS |
| Độ cứng | Đầy khó khăn |
| Sử dụng | Xây Dựng Vật Liệu Xây Dựng |
| Điều trị bề mặt | thép |
| Mô hình không | SA210 ASTM A213 T12 |
|---|---|
| Vật mẫu | Có sẵn |
| nhân sự | Đầy khó khăn |
| Mục không | B879 |
| Cấp | Q195, Q235, Q345, SS400, SPCC, SPHC |
| Danh mục sản phẩm | Vòng thép PPGI |
|---|---|
| Bao gồm cả lớp kim loại, độ dày sau khi vẽ | ≥0,46mm |
| Tổng trọng lượng của mạ cả hai bên (bên ngoài/bên trong) | 150g/(75/75 hoặc 85/65) |
| Độ dày nhãn | ≥0,45mm |
| Bóng đặc biệt của lớp phủ trên cùng | Độ bóng của hoàn thiện sơn gương bề mặt: ≥40 độ |
| Hs Code | 7210490000 |
|---|---|
| Width | 600-1500 Mm |
| Products | Spring Steel Strip |
| Zinccoatingtype | Hot-dip Galvanized |
| Inspection | Thirdy Inspection Party |
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
|---|---|
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Tiêu chuẩn sản xuất | ASTM/JIS/AISI/DIN/BS/En/GB |
| Mô hình NO. | Zd-Hgspdn10 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Tên sản phẩm | Ống thép mạ kẽm |
| đường kính OD | 13,7-1219,2mm |
| Mô hình NO. | Zd-Hgspdn10 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |