| Mô hình NO. | ZD-gsc |
|---|---|
| Ứng dụng | Tấm chứa |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572/SGCC/CGCC/Tdc51dzm/T |
| Mô hình NO. | ZD-gsc |
|---|---|
| Ứng dụng | Tấm chứa |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | Dx51d, Dx52D, Dx53D, Dx54D, SGCC, Sghc, Sgch |
| Mô hình NO. | Cuộn PPGI tùy chỉnh màu Ral |
|---|---|
| Ứng dụng | PPGi |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | Vòng quay ppgi |
| Mô hình NO. | ZD-HGSP |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Tên sản phẩm | Bơm thép galvanized |
| đường kính ngoài | 1-500mm theo yêu cầu |
| Mô hình NO. | ZD-gsp |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Tên sản phẩm | Bơm thép galvanized |
| đường kính ngoài | 1-500mm theo yêu cầu |
| Mô hình NO. | ZD-HRC |
|---|---|
| Ứng dụng | Bản mẫu |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Mô hình NO. | ZD-HRC |
|---|---|
| Ứng dụng | Bản mẫu |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Mô hình NO. | ZD-SSCOIL |
|---|---|
| Vật liệu | 201/202/304/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L |
| Độ dày | 0,1mm-13mm |
| Chiều rộng | 10mm-3000mm |
| trọng lượng cuộn | 0.5t-25t |
| Mô hình NO. | ZD-HRC |
|---|---|
| Ứng dụng | Tấm tàu, tấm nồi hơi, tấm container |
| Bờ rìa | Mill Edge, Slit Edge |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Mô hình NO. | ZD-HRC |
|---|---|
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Chiều rộng | 10mm-3000mm |