| Ứng dụng | PPGi |
|---|---|
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | DX51D,DX52D,DX53D,DX54D,S250GD,S350GD,S550GD |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Application | PPGI |
|---|---|
| Edge | Slit edge |
| Stock | Stock |
| Material | Dx51d,Dx52D,Dx53D,Dx54D,S250gd,S350gd,S550gd |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Mô hình NO. | ZD-PPGI |
|---|---|
| Ứng dụng | PPGi |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | DX51D,DX52D,DX53D,DX54D,S250GD,S350GD,S550GD |
| Model NO. | ZD-PPGI |
|---|---|
| Application | PPGI |
| Edge | Slit edge |
| Stock | Stock |
| Material | Dx51d,Dx52D,Dx53D,Dx54D,S250gd,S350gd,S550gd |
| Mẫu số | ZD-PPGI |
|---|---|
| Ứng dụng | PPGI |
| Bờ rìa | Mạnh cạnh |
| Cổ phiếu | Cổ phiếu |
| Vật liệu | DX51D,DX52D,DX53D,DX54D,S250GD,S350GD,S550GD |
| Số mẫu | S0926-044 |
|---|---|
| Sử dụng | Xây Dựng Vật Liệu Xây Dựng |
| Điều trị bề mặt | thép |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Thể loại | SGCC, DX51D, DC03 vv. |
| Impact energy | Not less than 9J |
|---|---|
| Độ dày nhãn | ≥0,45mm |
| Độ dày chất nền cuộn lạnh | ≥0,41mm |
| Thành phần hợp kim lớp kim loại | Alznmg hoặc almg mạ kẽm |
| Đặc điểm kỹ thuật về chiều rộng cơ chất cuộn lạnh | 1200mm |
| chi tiết đóng gói | Cài đặt khách hàng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| Khả năng cung cấp | 500+tấn+5-8 ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | DX51D+AZ Cuộn dây mạ kẽm 508mm / 610mm 0,3-3mm 1250mm chiều rộng |
|---|---|
| Loại lớp phủ | Lớp phủ kẽm điện phân |
| Lĩnh vực ứng dụng | Ô tô, Giao thông vận tải, Xây dựng Máy |
| độ dày lớp phủ | 5-12 μm |
| danh mục sản phẩm | Vòng thép galvanized |
| Tên sản phẩm | DX51D+AZ Cuộn dây mạ kẽm 508mm / 610mm 0,3-3mm 1250mm chiều rộng |
|---|---|
| danh mục sản phẩm | Vòng thép galvanized |
| Lĩnh vực ứng dụng | Ô tô, Giao thông vận tải, Xây dựng Máy |
| độ dày lớp phủ | 5-12 μm |
| Loại lớp phủ | Lớp phủ kẽm điện phân |