| Loại lớp phủ | Lớp phủ kẽm điện phân |
|---|---|
| danh mục sản phẩm | Vòng thép galvanized |
| Lĩnh vực ứng dụng | Ô tô, Giao thông vận tải, Xây dựng Máy |
| độ dày lớp phủ | 5-12 μm |
| Tên sản phẩm | DX51D+AZ Cuộn dây mạ kẽm 508mm / 610mm 0,3-3mm 1250mm chiều rộng |
| danh mục sản phẩm | Vòng thép galvanized |
|---|---|
| Tên sản phẩm | DX51D+AZ Cuộn dây mạ kẽm 508mm / 610mm 0,3-3mm 1250mm chiều rộng |
| độ dày lớp phủ | 5-12 μm |
| Loại lớp phủ | Lớp phủ kẽm điện phân |
| Lĩnh vực ứng dụng | Ô tô, Giao thông vận tải, Xây dựng Máy |
| độ dày lớp phủ | 5-12 μm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | DX51D+AZ Cuộn dây mạ kẽm 508mm / 610mm 0,3-3mm 1250mm chiều rộng |
| Lĩnh vực ứng dụng | Ô tô, Giao thông vận tải, Xây dựng Máy |
| danh mục sản phẩm | Vòng thép galvanized |
| Loại lớp phủ | Lớp phủ kẽm điện phân |
| Mô hình NO. | ZD-PPGI |
|---|---|
| Ứng dụng | PPGi |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | DX51D,DX52D,DX53D,DX54D,S250GD,S350GD,S550GD |
| Mô hình NO. | ZD-PPGI |
|---|---|
| Ứng dụng | PPGi |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | DX51D,DX52D,DX53D,DX54D,S250GD,S350GD,S550GD |
| Mô hình NO. | ZD-PPGI |
|---|---|
| Ứng dụng | PPGi |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | DX51D,DX52D,DX53D,DX54D,S250GD,S350GD,S550GD |
| Mô hình NO. | ZD-PPGI |
|---|---|
| Ứng dụng | PPGi |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | DX51D,DX52D,DX53D,DX54D,S250GD,S350GD,S550GD |
| Mô hình NO. | ZD-PPGIR1250 |
|---|---|
| Ứng dụng | Tòa nhà, Mái nhà, Trang trí, v.v. |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Hardness | Full Hard |
|---|---|
| Length | 1000mm-12000mm |
| Custom Made | Yes |
| Usage | Building Construction Material |
| Treatment | Galvanized |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | thép |
| Thông số kỹ thuật | JIS G 3321 2017, ASTM A792M 2010 |
| Chứng nhận | CE ISOSGS |
| Sử dụng | Xây Dựng Vật Liệu Xây Dựng |