| Mô hình NO. | SA414gra |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Ứng dụng | Khuôn & Khuôn, Tấm tàu, Tấm nồi hơi, Tấm container, Tấm mặt bích, Kiến trúc sư đã qua sử dụng |
| Ứng dụng đặc biệt | Dụng cụ cắt, Dụng cụ đo, Dụng cụ cắt bằng thép thông thường, Thép tấm cường độ cao, Thép chống mài m |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Sample | Avaliable |
|---|---|
| Inner Diameter | 508/610mm |
| Model No | ZD-PPGI |
| Shape | Coil Roll |
| Trading Term | CIF CFR FOB EXW |
| Business Type | Factory Manufaturer |
|---|---|
| Heat Treatment | Bright Annealed |
| Length | Coil (custom Length) |
| Tensile Strength | 270-500MPA |
| Price Term | CIF CFR FOB EX-WORK |
| Tensile Strength | 270-500MPA |
|---|---|
| Coating Layer | 2 Top/2back Or 2 Top /1 Back |
| Price Term | CIF CFR FOB EX-WORK |
| Trading Term | CIF CFR FOB EXW |
| Length | Coil (custom Length) |
| Productname | PPGI Steel Coil |
|---|---|
| Length | Coil (custom Length) |
| Trading Term | CIF CFR FOB EXW |
| Business Type | Factory Manufaturer |
| Shape | Coil Roll |
| Price Term | CIF CFR FOB EX-WORK |
|---|---|
| Inner Diameter | 508/610mm |
| Length | Coil (custom Length) |
| Samples | Avaliable |
| Feature | Easy Shaping |
| Trading Term | CIF CFR FOB EXW |
|---|---|
| Inner Diameter | 508/610mm |
| Length | Coil (custom Length) |
| Tensile Strength | 270-500MPA |
| Sample | Avaliable |
| Trading Term | CIF CFR FOB EXW |
|---|---|
| Tensile Strength | 270-500MPA |
| Price Term | CIF CFR FOB EX-WORK |
| Shape | Coil Roll |
| Model No | ZD-PPGI |
| Mô hình NO. | P9, P11, P22 Gr. P9, P11, P22 Gr. 6 4130, 4140 6 4130, 4140 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | ZD-SSPIPE80 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bơm thép không gỉ |
| Độ dày | 0,1mm-13mm |
| đường kính ngoài | 10mm-300mm |