| các sản phẩm | dải thép mùa xuân |
|---|---|
| Điều tra | Bên kiểm tra thứ ba |
| bảo vệ cuối | Mũ ống nhựa, bảo vệ sắt |
| sự kéo dài | 18-25% |
| Chiều rộng | 600-1500 MM |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | thép |
| Thông số kỹ thuật | JIS G 3321 2017, ASTM A792M 2010 |
| Chứng nhận | CE ISOSGS |
| Sử dụng | Xây Dựng Vật Liệu Xây Dựng |
| Chứng nhận | CE ISOSGS |
|---|---|
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Sử dụng | Xây Dựng Vật Liệu Xây Dựng |
| Thông số kỹ thuật | JIS G 3321 2017, ASTM A792M 2010 |
| Số mẫu | S0926-044 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | thép |
| Sử dụng | Xây Dựng Vật Liệu Xây Dựng |
| Mô hình | giọt nước mắt |
| Thể loại | SGCC, DX51D, DC03 vv. |
| Mô hình NO. | SA414gra |
|---|---|
| Kỹ thuật | cán nóng |
| Ứng dụng | Khuôn & Khuôn, Tấm tàu, Tấm nồi hơi, Tấm container, Tấm mặt bích, Kiến trúc sư đã qua sử dụng |
| Ứng dụng đặc biệt | Dụng cụ cắt, Dụng cụ đo, Dụng cụ cắt bằng thép thông thường, Thép tấm cường độ cao, Thép chống mài m |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Mô hình NO. | P9, P11, P22 Gr. P9, P11, P22 Gr. 6 4130, 4140 6 4130, 4140 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | ZD-SSPIPE80 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bơm thép không gỉ |
| Độ dày | 0,1mm-13mm |
| đường kính ngoài | 10mm-300mm |