| Mô hình NO. | ZD-gsh |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | ZD-HGSPDN |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | ZD-HGSPDN |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | ZD-gsp |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Tên sản phẩm | Bơm thép galvanized |
| đường kính ngoài | 1-500mm theo yêu cầu |
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
|---|---|
| Hình dạng phần | Tròn & Vuông |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Tiêu chuẩn sản xuất | ASTM/JIS/AISI/DIN/BS/En/GB |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | thép |
| Thông số kỹ thuật | JIS G 3321 2017, ASTM A792M 2010 |
| Chứng nhận | CE ISOSGS |
| Sử dụng | Xây Dựng Vật Liệu Xây Dựng |
| Mô hình NO. | ASTM A283GRC A284GRAPH A306GR55 Q235 |
|---|---|
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Chiều rộng | 10mm-3000mm |
| Mô hình NO. | Sb450 |
|---|---|
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | Sb450 |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Chiều rộng | 10mm-3000mm |
| Mô hình NO. | Q235/Q345/Ss400/St372/St52/Q420/Q460/S235jr/S275jr |
|---|---|
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | DÒNG THÉP CARBON |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Mô hình NO. | ZD-HRC |
|---|---|
| Ứng dụng | Tấm chứa |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |