| Mô hình NO. | Ống vuông liền mạch Q390 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | ZD-HRSFBW |
|---|---|
| chiều dài | Được làm theo yêu cầu |
| Chiều rộng | 12-300mm |
| Độ dày | 3-60mm |
| Hình dạng phần | Bốn góc |
| Mô hình NO. | S420NE S420NL S420ND S420N S420MD S420M S420ME S4 |
|---|---|
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Chiều rộng | 10mm-3000mm |
| Bờ rìa | rạch cạnh |
|---|---|
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | Q195 Q235 Q355 Ss400 S23jr S355jr A36 |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Chiều rộng | 10mm-3000mm |
| Mô hình NO. | ZD-HRC |
|---|---|
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Chiều rộng | 10mm-3000mm |
| Mô hình NO. | chùm chữ H |
|---|---|
| Tên sản phẩm | chùm chữ H |
| Thời hạn thanh toán | Trả trước 30% T/T + Số dư 70% |
| Hợp kim hay không | Hợp kim thấp |
| MOQ | 3 tấn |
| Mô hình NO. | chùm chữ H |
|---|---|
| Tên sản phẩm | chùm chữ H |
| Thời hạn thanh toán | Trả trước 30% T/T + Số dư 70% |
| Hợp kim hay không | Hợp kim thấp |
| MOQ | 3 tấn |