| Mô hình NO. | ZD-HRSU |
|---|---|
| Vật liệu | S240gp/S270gp/S330gp/S355gp/S390gp/S460ap |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Tiêu chuẩn sản xuất | ASTM/JIS/AISI/DIN/BS/En/GB |
| Mô hình NO. | ZD-HRSU |
|---|---|
| Vật liệu | S235/S275/S355/Sy295/Sy390 |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Tiêu chuẩn sản xuất | ASTM/JIS/AISI/DIN/BS/En/GB |
| Vật liệu | S240gp/S270gp/S330gp/S355gp/S390gp/S460ap |
|---|---|
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Tiêu chuẩn sản xuất | ASTM/JIS/AISI/DIN/BS/En/GB |
| Thời hạn thanh toán | Trả trước 30% T/T + Số dư 70% |
| Mô hình NO. | ZD-HRSFBW |
|---|---|
| chiều dài | Được làm theo yêu cầu |
| Chiều rộng | 12-300mm |
| Độ dày | 3-60mm |
| Hình dạng phần | Bốn góc |
| Mô hình NO. | ZD-HRSSP20E123 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Tên sản phẩm | Ống nước liền mạch |
| chiều dài | 12M, 6m, 6,4M, theo yêu cầu |
| Mô hình NO. | ZD-DUPIPE |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | ZD-DUPIPE |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | ZD-DUPIPE |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | ZD-DUPIPE |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
|---|---|
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Tiêu chuẩn sản xuất | ASTM/JIS/AISI/DIN/BS/En/GB |