| Mô hình NO. | A333 X42/X52/X56/X60/65 X70 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | Các loại thuốc được sử dụng trong các loại thuốc này: |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | ASTM A106 A53 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | Thể loại 36 Thể loại 42 SPFC 490 Q255 Q295 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | Q275 SS Grade 40 SS490 s275JR S275J0 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | Nhóm 42 Nhóm 50 SPFC 590 SPFC 490 E295 E335 Q29 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | Q345A Q345B SPFC 590 SPFC 90 S355JR E335 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | SS Lớp 40 SS490 s275JR S275J0 S275]2 Q275 |
|---|---|
| Sử dụng | Vận chuyển đường ống, Ống nồi hơi, Ống thủy lực/ô tô, Khoan dầu/khí, Thực phẩm/Đồ uống/Sản phẩm từ s |
| Hình dạng phần | Vòng |
| Được làm theo yêu cầu | Vâng |
| Chu kỳ tùy chỉnh | 7-15 ngày |
| Mô hình NO. | S420NE S420NL S420ND S420N S420MD S420M S420ME S4 |
|---|---|
| Sở hữu | Sở hữu |
| Vật liệu | C10/C45e4/1008/1020/1016/1572 |
| Độ dày | 1mm-30mm |
| Chiều rộng | 10mm-3000mm |
| Mô hình NO. | ZD-HRH |
|---|---|
| Tên sản phẩm | chùm chữ H |
| Thời hạn thanh toán | Trả trước 30% T/T + Số dư 70% |
| Hợp kim hay không | Hợp kim thấp |
| MOQ | 3 tấn |